🚀 Thắc mắc về hợp tác: fahim@fahimai.com | Được hơn 250.000 độc giả tin dùng hàng tháng trên 17 ngôn ngữ 🔥

🚀 Thắc mắc về hợp tác: fahim@fahimai.com

Snov hay Apollo: Nền tảng nào tốt nhất để tìm kiếm khách hàng tiềm năng B2B năm 2026?

Snov hay Apollo: Nền tảng nào tốt nhất để tìm kiếm khách hàng tiềm năng B2B năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng bằng AI & Dữ liệu ý định Hơn 200 điểm dữ liệu mỗi khách hàng tiềm năng Trình quay số và lên lịch cuộc họp tích hợp Tích hợp Salesforce, HubSpot Gói miễn phí: 60 lượt gửi email Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.5 Xác minh email 7 cấp độ Email...

Đọc thêm
Apollo hay Klenty: Hệ thống nào tốt nhất về khả năng gửi email thành công năm 2026?

Apollo hay Klenty: Hệ thống nào tốt nhất về khả năng gửi email thành công năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng bằng AI Soạn thảo email hỗ trợ AI tích hợp Trình quay số đám mây tích hợp Gói miễn phí với 60 tín dụng Bao gồm tiện ích mở rộng Chrome Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 440 triệu liên hệ Chuỗi chiến dịch đa kênh 6 tác nhân AI để tiếp cận khách hàng...

Đọc thêm
Apollo hay Saleshandy: Công cụ nào tốt nhất để tiếp cận khách hàng qua email năm 2026?

Apollo hay Saleshandy: Công cụ nào tốt nhất để tiếp cận khách hàng qua email năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng bằng AI Soạn thảo email hỗ trợ AI tích hợp Quản lý và phân tích giao dịch Trình quay số và nhật ký cuộc gọi tích hợp Gói miễn phí với 60 tín dụng/tháng Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.5 Tài khoản email không giới hạn Xoay vòng người gửi để chống thư rác...

Đọc thêm
Apollo hay Lemlist: Nền tảng nào tốt nhất cho tự động hóa email năm 2026?

Apollo hay Lemlist: Nền tảng nào tốt nhất cho tự động hóa email năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng dựa trên AI Phân tích bán hàng tích hợp Trình quay số đám mây đi kèm Gói miễn phí với 60 tín dụng Tích hợp CRM Các gói trả phí tích hợp từ 49$/tháng Á quân 4.5 Email siêu cá nhân hóa Chuỗi đa kênh Lemwarm...

Đọc thêm
Apollo hay Woodpecker: Phần mềm nào tốt nhất cho email tiếp thị lạnh năm 2026?

Apollo hay Woodpecker: Phần mềm nào tốt nhất cho email tiếp thị lạnh năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Cá nhân hóa dựa trên AI Trình quay số đám mây tích hợp Hơn 200 điểm dữ liệu cho mỗi khách hàng tiềm năng Tiện ích mở rộng Apollo Chrome Gói miễn phí với 60 tín dụng Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 3.5 Tự động hóa email lạnh Tính năng làm ấm email tích hợp Tính năng xoay vòng hộp thư đến...

Đọc thêm
Apollo hay Mailshake: Nền tảng nào giúp tăng cường tiếp cận khách hàng tiềm năng trong năm 2026?

Apollo hay Mailshake: Nền tảng nào giúp tăng cường tiếp cận khách hàng tiềm năng trong năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng bằng AI Trợ lý viết email AI Trình gọi điện thoại đám mây tích hợp Gói miễn phí có sẵn Phân tích bán hàng chuyên sâu Các gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.0 Tiếp cận email lạnh đơn giản Tự động hóa LinkedIn Email AI SHAKEspeare tích hợp...

Đọc thêm
UpLead vs Maildoso: Cuộc đối đầu đỉnh cao năm 2026

UpLead vs Maildoso: Cuộc đối đầu đỉnh cao năm 2026

Winner 4.2 Độ chính xác dữ liệu 95%, Đã được xác minh theo thời gian thực Hơn 160 triệu liên hệ kinh doanh trên toàn thế giới Dữ liệu về ý định mua hàng: Tìm kiếm người mua tiềm năng Hơn 50 bộ lọc tìm kiếm bao gồm cả thông tin công nghệ Salesforce, HubSpot & các CRM hàng đầu Chi phí chỉ bằng 1/3 so với các nền tảng hàng đầu Gói trả phí từ $99/tháng Runner...

Đọc thêm
Uplead hay Warmbox: Lựa chọn nào tốt nhất cho BẠN trong năm 2026?

Uplead hay Warmbox: Lựa chọn nào tốt nhất cho BẠN trong năm 2026?

Người chiến thắng 4.2 Hơn 160 triệu liên hệ B2B đã được xác minh Độ chính xác dữ liệu được đảm bảo trên 95% Xác minh email theo thời gian thực Hơn 50 bộ lọc tìm kiếm + Dữ liệu về ý định mua hàng Dùng thử miễn phí 7 ngày với Salesforce, HubSpot & Zapier — 5 tín dụng Gói trả phí từ 99$/tháng Á quân 4.5 Hơn 35.000 hộp thư đến riêng tư để khởi động...

Đọc thêm
UpLead vs Klenty 2026: Công cụ nào thúc đẩy doanh số tốt hơn?

UpLead vs Klenty 2026: Công cụ nào thúc đẩy doanh số tốt hơn?

Người chiến thắng 4.5 Email + LinkedIn + Điện thoại + SMS 6 Tác nhân AI cho Tiếp cận Cá nhân hóa Sổ tay Hành động Kích hoạt Hành vi Đồng bộ Salesforce, HubSpot & Pipedrive Trình quay số song song AI — 5 cuộc gọi cùng lúc Bộ công cụ đảm bảo khả năng gửi tin nhắn Bao gồm các gói từ 50$/người dùng/tháng Á quân 4.2 95% Dữ liệu...

Đọc thêm
Uplead vs Saleshandy: Công cụ gửi email chào hàng nào tốt nhất năm 2026?

Uplead vs Saleshandy: Công cụ gửi email chào hàng nào tốt nhất năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Tài khoản email không giới hạn Cơ sở dữ liệu hơn 700 triệu liên hệ B2B Trình hỗ trợ chuỗi email AI Tích hợp sẵn Chuỗi email lạnh 26 bước Không giới hạn thành viên nhóm Kiểm thử A/Z cho các chiến dịch email Gói trả phí từ 25$/tháng Á quân 4.2 Đảm bảo độ chính xác dữ liệu 95% Được xác minh theo thời gian thực...

Đọc thêm
Apollo hay UpLead: Nền tảng nào giúp tăng cường tạo ra khách hàng tiềm năng trong năm 2026?

Apollo hay UpLead: Nền tảng nào giúp tăng cường tạo ra khách hàng tiềm năng trong năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng dựa trên AI Chuỗi đa kênh Trình quay số đám mây tích hợp Phân tích bán hàng & Huấn luyện Gói miễn phí với 60 tín dụng Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.2 Đảm bảo độ chính xác dữ liệu 95% Xác minh email thời gian thực Hơn 160 triệu...

Đọc thêm
Apollo hay Reply io: Nền tảng nào giúp tăng hiệu quả bán hàng vào năm 2026?

Apollo hay Reply io: Nền tảng nào giúp tăng hiệu quả bán hàng vào năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 270 triệu liên hệ Chấm điểm khách hàng tiềm năng bằng AI Tích hợp hơn 200 điểm dữ liệu mỗi khách hàng tiềm năng Trình quay số và ghi nhật ký cuộc gọi tích hợp Gói miễn phí với 60 tín dụng Quản lý giao dịch và phân tích Gói trả phí từ 49$/tháng Á quân 4.2 Chuỗi đa kênh Tự động hóa Jason AI SDR...

Đọc thêm
Instantly vs Reply io: Công cụ gửi email lạnh nào tốt hơn trong năm 2026?

Instantly vs Reply io: Công cụ gửi email lạnh nào tốt hơn trong năm 2026?

Người chiến thắng 4.3 Tài khoản email không giới hạn Mạng lưới người dùng tiềm năng hơn 1,5 triệu Công cụ tìm kiếm khách hàng tiềm năng dựa trên AI Bộ lọc thư rác tích hợp Phân tích chiến dịch nâng cao Xoay vòng hộp thư đến thông minh Gói trả phí từ 30$/tháng Á quân 4.2 Chuỗi đa kênh Tự động hóa LinkedIn Tích hợp hơn 1 tỷ khách hàng B2B...

Đọc thêm
Uplead vs Smartlead: Công cụ gửi email tiếp thị lạnh nào tốt nhất năm 2026?

Uplead vs Smartlead: Công cụ gửi email tiếp thị lạnh nào tốt nhất năm 2026?

Người chiến thắng 4.2 Hơn 160 triệu liên hệ B2B đã được xác minh Độ chính xác dữ liệu được đảm bảo 95% Xác minh email theo thời gian thực Dữ liệu về ý định mua hàng — Tìm kiếm người mua tiềm năng Tích hợp với các CRM hàng đầu Chi phí chỉ bằng một phần ba so với các gói trả phí của ZoomInfo từ 99$/tháng Á quân 3.2 Tài khoản email không giới hạn Được hỗ trợ bởi AI...

Đọc thêm
Uplead vs Lemlist 2026: Công cụ tạo khách hàng tiềm năng nào sẽ thắng?

Uplead vs Lemlist 2026: Công cụ tạo khách hàng tiềm năng nào sẽ thắng?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu liên hệ hơn 450 triệu người Tự động tạo ấn tượng ban đầu từ hồ sơ LinkedIn Email + LinkedIn + Số điện thoại Công cụ Lemwarm tích hợp sẵn Khả năng gửi email thành công Hình ảnh động & Trang đích Dùng thử miễn phí 14 ngày Gói trả phí từ 39$/tháng Á quân 4.2 Đảm bảo độ chính xác dữ liệu 95% Thời gian thực...

Đọc thêm
UpLead vs Woodpecker 2026: Công cụ nào thúc đẩy doanh số nhanh hơn?

UpLead vs Woodpecker 2026: Công cụ nào thúc đẩy doanh số nhanh hơn?

Người chiến thắng 4.5 Dùng thử miễn phí 14 ngày (Không cần thẻ) Tỷ lệ gửi email thành công 99% Tích hợp sẵn tính năng khởi động email 7 email theo dõi mỗi chiến dịch Hỗ trợ Gmail, Outlook & IMAP Gói dành cho đại lý nhãn trắng Các gói trả phí từ 24$/tháng Á quân 3.5 Hơn 160 triệu liên hệ B2B đã được xác minh Độ chính xác dữ liệu 95%...

Đọc thêm
UpLead hay Mailshake: Nền tảng nào phù hợp nhất với bạn năm 2026?

UpLead hay Mailshake: Nền tảng nào phù hợp nhất với bạn năm 2026?

Người chiến thắng 4.2 Độ chính xác dữ liệu được đảm bảo 95% Hơn 160 triệu liên hệ B2B đã được xác minh Xác minh email theo thời gian thực Hơn 50 bộ lọc tìm kiếm + Dữ liệu về ý định mua hàng Chi phí chỉ bằng 1/3 so với ZoomInfo Dùng thử miễn phí 7 ngày (5 tín dụng) Gói trả phí từ 99$/tháng Á quân 3.2 Tiếp cận khách hàng tiềm năng qua email quy mô lớn SHAKEspeare AI...

Đọc thêm
So sánh Reply IO và Maildoso năm 2026: Nền tảng nào thúc đẩy doanh số bán hàng tốt hơn?

So sánh Reply IO và Maildoso năm 2026: Nền tảng nào thúc đẩy doanh số bán hàng tốt hơn?

Người chiến thắng 4.5 Hộp thư email không giới hạn Cơ sở hạ tầng email lạnh Khởi động email bằng AI Quản lý nhiều tên miền Hộp thư chính cho tất cả thư trả lời Thiết lập DNS tự động Từ 100$/tháng (32 hộp thư) Á quân 3.2 Nền tảng tương tác bán hàng Chuỗi đa kênh LinkedIn...

Đọc thêm
Reply io vs Warmbox: Nền tảng nào phù hợp nhất với bạn năm 2026?

Reply io vs Warmbox: Nền tảng nào phù hợp nhất với bạn năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Bao gồm tính năng làm ấm email không giới hạn Hơn 35.000 hộp thư riêng tư Theo dõi điểm số thư rác theo thời gian thực Thiết lập nhanh chóng chỉ trong 2 phút Hỗ trợ nhiều nhà cung cấp email Kiểm tra khả năng gửi email DNS Gói trả phí từ 15$/tháng Á quân 3.5 Tăng cường tương tác bán hàng bằng AI Hơn 85 triệu...

Đọc thêm
Reply IO vs Klenty 2026: Công cụ tiếp cận nào tốt nhất?

Reply IO vs Klenty 2026: Công cụ tiếp cận nào tốt nhất?

Người chiến thắng 4.5 Cơ sở dữ liệu hơn 440 triệu liên hệ B2B 6 tác nhân AI để cá nhân hóa Đồng bộ hóa gốc Salesforce & HubSpot Trình quay số song song AI (5 cuộc gọi cùng lúc) Bảng xếp hạng hiệu suất nhóm Bộ công cụ đảm bảo khả năng gửi tin nhắn được bao gồm Các gói trả phí từ 50$/người dùng/tháng Á quân 3.5 Cơ sở dữ liệu hơn 85 triệu liên hệ B2B...

Đọc thêm
Reply IO vs Saleshandy: Công cụ nào sẽ thắng thế vào năm 2026?

Reply IO vs Saleshandy: Công cụ nào sẽ thắng thế vào năm 2026?

Người chiến thắng 4.5 Tài khoản email không giới hạn Hơn 700 triệu khách hàng tiềm năng B2B Bao gồm tính năng khởi động email không giới hạn Số lượng thành viên nhóm không giới hạn Hộp thư đến thống nhất cho tất cả các thư trả lời 24$/tháng Rẻ hơn các gói trả phí của Reply IO từ 25$/tháng Á quân 3.5 Chuỗi email đa kênh Tự động hóa LinkedIn tích hợp sẵn...

Đọc thêm
So sánh Reply IO và Smartlead năm 2026: Công cụ nào giúp tăng doanh số nhanh hơn?

So sánh Reply IO và Smartlead năm 2026: Công cụ nào giúp tăng doanh số nhanh hơn?

Người chiến thắng 4.5 Tài khoản email không giới hạn Thời gian làm quen email không giới hạn Hộp thư đến chính tập trung Bảng điều khiển phân tích chi tiết Tự động hóa email lạnh được hỗ trợ bởi AI Giá cả phải chăng ở mức 32$/tháng Các gói trả phí từ 32$/tháng Á quân 3.5 Tương tác đa kênh Hơn 85 triệu liên hệ B2B...

Đọc thêm
Reply io vs Woodpecker: Hệ thống CRM nào tốt nhất năm 2026?

Reply io vs Woodpecker: Hệ thống CRM nào tốt nhất năm 2026?

Người chiến thắng hạng 4.5 Phần mềm gửi email lạnh tốt nhất Tích hợp công cụ giám sát khả năng gửi email Bao gồm tính năng làm quen email không giới hạn Xác minh email miễn phí Gói dành cho đại lý với nhiều khách hàng Giao diện thân thiện với người dùng Gói trả phí từ 24$/tháng Á quân hạng 3.5 Tương tác bán hàng đa kênh Cơ sở dữ liệu B2B với...

Đọc thêm
9 phần mềm gửi email lạnh tốt nhất dành cho các công ty quảng cáo năm 2025

9 phần mềm gửi email lạnh tốt nhất dành cho các công ty quảng cáo năm 2025

Tổng thể tốt nhất 4.6 Giá trị tốt nhất 4.4 Được giới thiệu nhiều nhất 4.0 Tỷ lệ phản hồi thấp và việc cá nhân hóa thủ công không ngừng đang cản trở việc thu hút khách hàng của công ty bạn. Bạn đang dành quá nhiều thời gian để tránh thư mục spam. Các chiến dịch tiếp thị lạnh số lượng lớn có nguy cơ làm hỏng trình gửi thư của bạn...

Đọc thêm
Top 11 lựa chọn thay thế Maildoso: Những dịch vụ gửi email tiếp thị lạnh tốt nhất năm 2025

Top 11 lựa chọn thay thế Maildoso: Những dịch vụ gửi email tiếp thị lạnh tốt nhất năm 2025

Tổng thể tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Maildoso không đáp ứng được nhu cầu? Cần khả năng gửi email tốt hơn hoặc nhiều tính năng hơn? Bạn đã đến đúng nơi. Chúng tôi sẽ đi sâu vào 11 lựa chọn thay thế Maildoso tốt nhất. Cho dù bạn là một chuyên gia dày dạn kinh nghiệm hay chỉ là người mới bắt đầu, hãy tìm...

Đọc thêm
11 lựa chọn thay thế Warmbox tốt nhất: Khả năng gửi email thành công hàng đầu năm 2025

11 lựa chọn thay thế Warmbox tốt nhất: Khả năng gửi email thành công hàng đầu năm 2025

Đánh giá tổng thể tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Được giới thiệu nhiều nhất 4.0 Email bị gửi thẳng vào thư rác? Giống như một bữa tiệc không có khách! Bạn cần một công cụ làm nóng email. Warmbox rất phổ biến, nhưng cũng có những lựa chọn khác. Bài viết này sẽ khám phá 11 lựa chọn thay thế Warmbox tốt nhất để tăng khả năng gửi email thành công của bạn. Hãy nghĩ xem...

Đọc thêm
11 sản phẩm thay thế Klenty tốt nhất: Thúc đẩy tăng trưởng doanh số năm 2025

11 sản phẩm thay thế Klenty tốt nhất: Thúc đẩy tăng trưởng doanh số năm 2025

Tổng thể tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Bạn muốn tránh phải sử dụng nhiều công cụ khác nhau để quản lý hoạt động tiếp cận khách hàng tiềm năng? Bạn mong muốn có một cách đơn giản hơn để kết nối với khách hàng tiềm năng và chốt được nhiều giao dịch hơn? Có thể bạn đang tìm kiếm một giải pháp tiết kiệm hơn...

Đọc thêm
11 lựa chọn thay thế Saleshandy tốt nhất: Tăng doanh số bán hàng của bạn trong năm 2025

11 lựa chọn thay thế Saleshandy tốt nhất: Tăng doanh số bán hàng của bạn trong năm 2025

Tổng thể tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Bạn cảm thấy bế tắc với Saleshandy? Bạn không phải là người duy nhất. Nhiều chuyên gia bán hàng đang tìm kiếm các giải pháp thay thế cung cấp nhiều tính năng tốt hơn, linh hoạt hơn hoặc giá cả phải chăng hơn. Đó là lý do tại sao chúng tôi đã tổng hợp danh sách này...

Đọc thêm
11 lựa chọn thay thế Smartlead tốt nhất: Tăng cường phạm vi tiếp cận của bạn trong năm 2025

11 lựa chọn thay thế Smartlead tốt nhất: Tăng cường phạm vi tiếp cận của bạn trong năm 2025

Tổng quan tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Smartlead là một công cụ phổ biến để tiếp cận khách hàng tiềm năng, nhưng nó không phải là công cụ duy nhất. Có thể bạn thấy nó không phù hợp với nhu cầu của mình, hoặc có lẽ bạn chỉ tò mò về những lựa chọn khác. Dù lý do của bạn là gì...

Đọc thêm
11 giải pháp thay thế Woodpecker hàng đầu để tăng khả năng gửi email thành công vào năm 2025

11 giải pháp thay thế Woodpecker hàng đầu để tăng khả năng gửi email thành công vào năm 2025

Tổng thể tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Email của bạn có bị chuyển vào thư mục spam thay vì hộp thư đến không? Bạn có thất vọng với tỷ lệ gửi email thành công thấp không? Bạn không đơn độc. Nhiều doanh nghiệp gặp khó khăn với vấn đề này, đặc biệt khi sử dụng các công cụ phổ biến như Woodpecker. Nhưng đừng...

Đọc thêm
11 Giải pháp thay thế cho Reply IO: Tăng cường phạm vi tiếp cận của bạn trong năm 2025

11 Giải pháp thay thế cho Reply IO: Tăng cường phạm vi tiếp cận của bạn trong năm 2025

Tổng quan tốt nhất 4.8 Giá trị tốt nhất 4.5 Nhiều tính năng nhất 4.0 Reply IO là một nền tảng tương tác bán hàng phổ biến, nhưng nó không phải là duy nhất. Có thể bạn đang tìm kiếm một thứ gì đó có giá cả phải chăng hơn hoặc các tính năng phù hợp hơn với nhu cầu của mình. Dù lý do là gì, bạn đã đến đúng nơi...

Đọc thêm