🚀 สอบถามเกี่ยวกับการเป็นพันธมิตร: fahim@fahimai.com | ได้รับความไว้วางใจจากผู้อ่านกว่า 250,000 คนต่อเดือน ใน 17 ภาษา 🔥

🚀 สอบถามเกี่ยวกับการเป็นพันธมิตร: fahim@fahimai.com

Apollo กับ Saleshandy: ตัวไหนดีกว่ากันสำหรับการทำการตลาดผ่านอีเมลในปี 2026?

Apollo กับ Saleshandy: ตัวไหนดีกว่ากันสำหรับการทำการตลาดผ่านอีเมลในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลรายชื่อติดต่อกว่า 270 ล้านราย ระบบ AI คัดกรองลูกค้าเป้าหมาย ระบบเขียนอีเมลอัตโนมัติ การจัดการและวิเคราะห์ดีล ระบบโทรออกและบันทึกการโทรในตัว แผนฟรีพร้อมเครดิต 60 หน่วย/เดือน แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 49 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.5 บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ระบบหมุนเวียนผู้ส่งสำหรับป้องกันสแปม...

อ่านเพิ่มเติม
Apollo กับ Woodpecker: ตัวไหนดีที่สุดสำหรับการส่งอีเมลเย็นในปี 2026

Apollo กับ Woodpecker: ตัวไหนดีที่สุดสำหรับการส่งอีเมลเย็นในปี 2026

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลรายชื่อติดต่อกว่า 270 ล้านราย การปรับแต่งส่วนบุคคลด้วย AI ระบบโทรออกบนคลาวด์ในตัว ข้อมูลมากกว่า 200 จุดต่อลูกค้าเป้าหมาย ส่วนขยาย Apollo Chrome แผนฟรีพร้อมเครดิต 60 เครดิต แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 49 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 ระบบอัตโนมัติอีเมลเย็น ระบบวอร์มอัพอีเมลในตัว ฟีเจอร์หมุนเวียนกล่องจดหมาย...

อ่านเพิ่มเติม
Apollo กับ Mailshake: ตัวไหนเพิ่มประสิทธิภาพการติดต่อลูกค้าเพื่อการขายในปี 2026 ได้ดีกว่ากัน?

Apollo กับ Mailshake: ตัวไหนเพิ่มประสิทธิภาพการติดต่อลูกค้าเพื่อการขายในปี 2026 ได้ดีกว่ากัน?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลรายชื่อติดต่อกว่า 270 ล้านราย ระบบให้คะแนนลูกค้าเป้าหมายด้วย AI ผู้ช่วยเขียนอีเมลด้วย AI ระบบโทรออกอัตโนมัติบนคลาวด์ แผนบริการฟรี การวิเคราะห์การขายเชิงลึก แผนบริการแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 49 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.0 การส่งอีเมลเย็นแบบง่ายๆ ระบบอัตโนมัติบน LinkedIn ระบบอีเมล AI SHAKEspeare ในตัว...

อ่านเพิ่มเติม
Woodpecker กับ Warmbox: เครื่องมือไหนจะชนะในปี 2026?

Woodpecker กับ Warmbox: เครื่องมือไหนจะชนะในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​อีเมลติดตามผลสูงสุด 7 ฉบับต่อแคมเปญ ระบบวอร์มอัพและยืนยันอีเมลในตัว AI เขียนอีเมลอัตโนมัติ กล่องจดหมายส่วนกลางสำหรับลูกค้าหลายราย การทดสอบ A/B สำหรับหัวข้ออีเมล ทดลองใช้ฟรี 14 วัน ไม่ต้องใช้บัตรเครดิต แพ็คเกจอีเมลเย็นเริ่มต้นที่ 24 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5...

อ่านเพิ่มเติม
Woodpecker กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนดีที่สุดในปี 2026?

Woodpecker กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนดีที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ค้นหาลูกค้าเป้าหมาย B2B กว่า 700 ล้านราย ระบบหมุนเวียนผู้ส่งอัตโนมัติ กล่องจดหมายรวมสำหรับการตอบกลับ AI Sequence Copilot สมาชิกทีมไม่จำกัดจำนวน แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 25 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 ระบบตรวจสอบการส่งอีเมล การยืนยันตัวตนฟรีผ่าน Bouncer รวมโปรแกรมเขียนอีเมลด้วย AI...

อ่านเพิ่มเติม
Woodpecker กับ Klenty: เครื่องมือไหนช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการส่งอีเมลเย็นในปี 2026?

Woodpecker กับ Klenty: เครื่องมือไหนช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการส่งอีเมลเย็นในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​เครื่องมือเตรียมความพร้อมอีเมลในตัว การตรวจสอบอีเมลโดย Bouncer อีเมลติดตามผลสูงสุด 7 ฉบับ รองรับ Gmail, Outlook และ IMAP การทดสอบ A/B บนเนื้อหาอีเมล ทดลองใช้ฟรี 14 วัน ไม่มีบัตรเครดิต แผนเริ่มต้นที่ $29/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 การติดต่อสื่อสารหลายช่องทาง ตัวแทน AI ในตัว 6+ ตัว ร่าง...

อ่านเพิ่มเติม
Woodpecker กับ Smartlead 2025: ตัวไหนช่วยเพิ่มโอกาสความสำเร็จในการส่งอีเมลเย็น?

Woodpecker กับ Smartlead 2025: ตัวไหนช่วยเพิ่มโอกาสความสำเร็จในการส่งอีเมลเย็น?

ผู้ชนะ 4.5 ​​บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน การวอร์มอัพอีเมลไม่จำกัดจำนวน กล่องจดหมายหลักแบบรวมศูนย์ การวิเคราะห์โดยละเอียด รวมอยู่ด้วย บริการไวท์เลเบลสำหรับเอเจนซี่ ราคาประหยัด แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 32 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 ระบบตรวจสอบการส่งอีเมลในตัว การยืนยันอีเมลฟรี ปรับเปลี่ยนได้...

อ่านเพิ่มเติม
Mailshake กับ Lemlist: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

Mailshake กับ Lemlist: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลลูกค้าเป้าหมาย B2B กว่า 450 ล้านราย รูปภาพและวิดีโอแบบไดนามิกในอีเมล Lemwarm: ระบบวอร์มอัพอีเมลในตัว ลำดับอีเมล + LinkedIn + WhatsApp หน้า Landing Page แบบกำหนดเองสำหรับลูกค้าเป้าหมายแต่ละราย ทดลองใช้ฟรี 14 วัน แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 63 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.0 SHAKEspeare AI Email Writer Power...

อ่านเพิ่มเติม
Lemlist กับ Maildoso ในปี 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้ดีกว่ากัน?

Lemlist กับ Maildoso ในปี 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้ดีกว่ากัน?

ผู้ชนะ 4.5 ​​อีเมล + LinkedIn + การติดต่อทางโทรศัพท์ ฐานข้อมูลลูกค้าเป้าหมาย B2B มากกว่า 450 ล้านราย Lemwarm Warm-up รวมอยู่ด้วย AI Icebreakers ส่วนบุคคล หน้า Landing Page แบบไดนามิกต่อลูกค้าเป้าหมาย ธุรกิจมากกว่า 37,000 แห่งไว้วางใจ แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ $63/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 บัญชีอีเมลจำนวนมากในระดับขนาดใหญ่ DNS อัตโนมัติ +...

อ่านเพิ่มเติม
UpLead ปะทะ Maildoso: การประลองครั้งสำคัญในปี 2026

UpLead ปะทะ Maildoso: การประลองครั้งสำคัญในปี 2026

ผู้ชนะ 4.2 ความแม่นยำของข้อมูล 95% ตรวจสอบแบบเรียลไทม์แล้ว ผู้ติดต่อทางธุรกิจกว่า 160 ล้านรายทั่วโลก ข้อมูลความตั้งใจ: ค้นหาผู้ซื้อในตลาด ตัวกรองการค้นหามากกว่า 50 รายการ รวมถึงข้อมูลด้านเทคโนโลยี Salesforce, HubSpot และ CRM ชั้นนำ ต้นทุนต่ำกว่าแพลตฟอร์มชั้นนำถึง 1/3 แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ $99/เดือน รองชนะเลิศ...

อ่านเพิ่มเติม
Uplead กับ Warmbox: อันไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

Uplead กับ Warmbox: อันไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.2 รายชื่อติดต่อ B2B ที่ได้รับการยืนยันมากกว่า 160 ล้านราย รับประกันความถูกต้องของข้อมูลมากกว่า 95% การยืนยันอีเมลแบบเรียลไทม์ ตัวกรองการค้นหามากกว่า 50 รายการ + ข้อมูลความตั้งใจ Salesforce, HubSpot และ Zapier ทดลองใช้ฟรี 7 วัน — 5 เครดิต แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 99 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.5 กล่องจดหมายวอร์มอัพส่วนตัวมากกว่า 35,000 กล่อง...

อ่านเพิ่มเติม
Uplead กับ Saleshandy: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

Uplead กับ Saleshandy: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ฐานข้อมูลรายชื่อติดต่อ B2B มากกว่า 700 ล้านราย AI Sequence Copilot ลำดับอีเมลเย็น 26 ขั้นตอนในตัว สมาชิกทีมไม่จำกัดจำนวน การทดสอบ A/Z สำหรับแคมเปญอีเมล แผนชำระเงินเริ่มต้นที่ 25 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.2 รับประกันความถูกต้องของข้อมูล 95% ตรวจสอบแบบเรียลไทม์...

อ่านเพิ่มเติม
Instantly กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนชนะเลิศสำหรับการส่งอีเมลหาลูกค้าใหม่ในปี 2026?

Instantly กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนชนะเลิศสำหรับการส่งอีเมลหาลูกค้าใหม่ในปี 2026?

Winner 4.5 Unlimited Email Accounts 700M+ Verified Contacts 26-Step Email Sequences Built-in Email Warm-up Unified Inbox for Replies 7-Day Free Trial Paid Plans from $25/month Runner Up 4.3 Unlimited Email Warmups 160M+ Contact Lead Finder Inbox Rotation Built In...

อ่านเพิ่มเติม
Instantly กับ Reply io: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีกว่ากันในปี 2026?

Instantly กับ Reply io: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีกว่ากันในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.3 บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน เครือข่ายวอร์มอัพผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านคน ระบบค้นหาลูกค้าเป้าหมายที่ขับเคลื่อนด้วย AI ระบบกรองสแปมในตัว การวิเคราะห์แคมเปญขั้นสูง การหมุนเวียนกล่องจดหมายอัจฉริยะ แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 30 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 4.2 ลำดับการทำงานแบบหลายช่องทาง ระบบอัตโนมัติ LinkedIn ในตัว เครือข่าย B2B กว่า 1 พันล้าน...

อ่านเพิ่มเติม
Lemlist กับ Warmbox ปี 2026: เครื่องมือไหนเหมาะกับคุณที่สุด?

Lemlist กับ Warmbox ปี 2026: เครื่องมือไหนเหมาะกับคุณที่สุด?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลผู้ติดต่อกว่า 450 ล้านราย AI Copilot + Icebreakers อีเมล + LinkedIn + ลำดับการโทร รูปภาพ GIF และวิดีโอแบบไดนามิก Lemwarm ในตัว (ทุกแพ็กเกจ) การทดสอบ A/B + การวิเคราะห์โดยละเอียด แพ็กเกจแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 63 ดอลลาร์/เดือน/ผู้ใช้ รองชนะเลิศ 3.5 กล่องจดหมายส่วนตัวกว่า 35,000 รายการ...

อ่านเพิ่มเติม
Lemlist กับ Smartlead ในปี 2026: เครื่องมือส่งอีเมลประชาสัมพันธ์ตัวไหนดีที่สุด?

Lemlist กับ Smartlead ในปี 2026: เครื่องมือส่งอีเมลประชาสัมพันธ์ตัวไหนดีที่สุด?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ถูกกว่า Lemlist 49% บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ระบบเตรียมความพร้อมอีเมลด้วย AI กล่องจดหมายหลักแบบรวมศูนย์ บริการไวท์เลเบลสำหรับเอเจนซี่ ธุรกิจกว่า 87,000 แห่งไว้วางใจ แผนบริการเริ่มต้นที่ $32/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 การปรับแต่งภาพแบบไดนามิก อีเมล + LinkedIn + การโทร ติดต่อธุรกิจ B2B กว่า 450 ล้านราย...

อ่านเพิ่มเติม
Lemlist เทียบกับ Saleshandy ในปี 2026: เครื่องมือสร้างอีเมลอัตโนมัติใดจะชนะ?

Lemlist เทียบกับ Saleshandy ในปี 2026: เครื่องมือสร้างอีเมลอัตโนมัติใดจะชนะ?

ผู้ชนะ 4.5 ​​อีเมล + LinkedIn + ลำดับการโทร Lemwarm ในตัว (ทุกแพ็กเกจแบบชำระเงิน) ฐานข้อมูลผู้ติดต่อ B2B มากกว่า 450 ล้านราย AI สร้างความสนิทสนมผ่านโปรไฟล์ LinkedIn รูปภาพ GIF และวิดีโอแบบไดนามิก หน้า Landing Page ที่ปรับแต่งได้ แพ็กเกจแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 63 ดอลลาร์สหรัฐฯ ต่อเดือนต่อผู้ใช้ รองชนะเลิศ 3.5 ไม่จำกัด...

อ่านเพิ่มเติม
Instantly เทียบกับ Hunter io ในปี 2026: เครื่องมือใดเพิ่มประสิทธิภาพการส่งอีเมลได้สูงสุด?

Instantly เทียบกับ Hunter io ในปี 2026: เครื่องมือใดเพิ่มประสิทธิภาพการส่งอีเมลได้สูงสุด?

Winner 4.5 Free Plan with 25 Searches/Month Domain Search & Email Finder Email Verifier Cuts Bounces Chrome Extension for LinkedIn Google Sheets Add On GDPR & CCPA Compliant Paid Plans from $34/month Runner Up 4.3 Unlimited Email Accounts Unlimited Email...

อ่านเพิ่มเติม
Uplead กับ Smartlead: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

Uplead กับ Smartlead: เครื่องมือส่งอีเมลเย็นตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.2 รายชื่อติดต่อ B2B ที่ได้รับการยืนยันกว่า 160 ล้านราย รับประกันความถูกต้องของข้อมูล 95% การยืนยันอีเมลแบบเรียลไทม์ ข้อมูลความตั้งใจ — ค้นหาผู้ซื้อที่กำลังมองหาสินค้า ผสานรวมกับ CRM ชั้นนำ ราคาเพียงหนึ่งในสามของแผนแบบชำระเงินของ ZoomInfo เริ่มต้นที่ 99 ดอลลาร์สหรัฐฯ ต่อเดือน รองชนะเลิศ 3.2 บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ขับเคลื่อนด้วย AI...

อ่านเพิ่มเติม
Instantly กับ Maildoso: เครื่องมือไหนช่วยเพิ่มประสิทธิภาพอีเมลในปี 2026?

Instantly กับ Maildoso: เครื่องมือไหนช่วยเพิ่มประสิทธิภาพอีเมลในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.3 ฐานข้อมูลลูกค้าเป้าหมาย B2B กว่า 160 ล้านราย รวมอีเมลวอร์มอัพไม่จำกัดจำนวน เครื่องมือสร้างแคมเปญที่ขับเคลื่อนด้วย AI บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน กล่องจดหมายรวม (Unibox) ผู้ใช้กลุ่มวอร์มอัพกว่า 1.5 ล้านราย แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 30 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.3 กล่องจดหมายอีเมลไม่จำกัดจำนวน การจัดการโดเมนจำนวนมาก กล่องจดหมายหลัก...

อ่านเพิ่มเติม
UpLead เทียบกับ Woodpecker 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้เร็วกว่ากัน?

UpLead เทียบกับ Woodpecker 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้เร็วกว่ากัน?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ทดลองใช้ฟรี 14 วัน (ไม่ต้องใช้บัตร) อัตราการส่งอีเมลสำเร็จ 99% ระบบวอร์มอัพอีเมลในตัวฟรี อีเมลติดตามผล 7 ฉบับต่อแคมเปญ รองรับ Gmail, Outlook และ IMAP แผนเอเจนซี่แบบไวท์เลเบล แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 24 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 รายชื่อผู้ติดต่อ B2B ที่ได้รับการยืนยันมากกว่า 160 ล้านราย ความถูกต้องของข้อมูล 95%...

อ่านเพิ่มเติม
UpLead กับ Mailshake ตัวไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

UpLead กับ Mailshake ตัวไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.2 รับประกันความถูกต้องของข้อมูล 95% รายชื่อติดต่อ B2B ที่ได้รับการตรวจสอบแล้วกว่า 160 ล้านราย การตรวจสอบอีเมลแบบเรียลไทม์ ตัวกรองการค้นหามากกว่า 50 รายการ + ข้อมูลความตั้งใจ ราคาเพียง 1/3 ของ ZoomInfo ทดลองใช้ฟรี 7 วัน (5 เครดิต) แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 99 ดอลลาร์สหรัฐฯ ต่อเดือน รองชนะเลิศ 3.2 การส่งอีเมลเย็นไปยังกลุ่มเป้าหมายขนาดใหญ่ SHAKEspeare AI...

อ่านเพิ่มเติม
Lemlist กับ Woodpecker ตัวไหนดีที่สุดสำหรับการส่งอีเมลแบบ Cold Email ในปี 2026?

Lemlist กับ Woodpecker ตัวไหนดีที่สุดสำหรับการส่งอีเมลแบบ Cold Email ในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ฐานข้อมูลผู้ติดต่อ B2B มากกว่า 450 ล้านราย อีเมล + LinkedIn + การโทร AI Icebreakers จาก LinkedIn Lemwarm ระบบส่งอีเมลอัตโนมัติ รูปภาพและหน้า Landing Page แบบไดนามิก ทดลองใช้ฟรี 14 วัน แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 63 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 อีเมลเย็นเท่านั้น (ไม่มี LinkedIn) สูงสุด 7...

อ่านเพิ่มเติม
Reply IO เทียบกับ Maildoso ในปี 2026: แพลตฟอร์มใดช่วยเพิ่มยอดขายได้มากกว่ากัน?

Reply IO เทียบกับ Maildoso ในปี 2026: แพลตฟอร์มใดช่วยเพิ่มยอดขายได้มากกว่ากัน?

ผู้ชนะ 4.5 ​​กล่องอีเมลไม่จำกัดจำนวน โครงสร้างพื้นฐานอีเมลเย็น การวอร์มอัพอีเมลด้วย AI การจัดการหลายโดเมน กล่องอีเมลหลักสำหรับการตอบกลับทั้งหมด การตั้งค่า DNS อัตโนมัติ เริ่มต้นที่ 100 ดอลลาร์/เดือน (32 กล่องอีเมล) รองชนะเลิศ 3.2 แพลตฟอร์มการมีส่วนร่วมในการขาย ลำดับแบบหลายช่องทาง LinkedIn...

อ่านเพิ่มเติม
9 ซอฟต์แวร์ส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุด: เปรียบเทียบเครื่องมือยอดนิยมในปี 2025

9 ซอฟต์แวร์ส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุด: เปรียบเทียบเครื่องมือยอดนิยมในปี 2025

คะแนนโดยรวมดีที่สุด 4.6 คะแนนคุ้มค่าที่สุด 4.4 คะแนนแนะนำมากที่สุด 4.0 แผนการขายที่ยอดเยี่ยมของคุณติดขัด อีเมลเย็นของคุณหายไปในกองสแปม และการติดต่อด้วยตนเองก็กินเวลาอันมีค่าของคุณไป นั่นคือปัญหา—น่าหงุดหงิดใช่ไหม? ความพยายามที่สูญเปล่าทั้งหมดนั้นหมายถึง...

อ่านเพิ่มเติม
Reply io กับ Warmbox อันไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

Reply io กับ Warmbox อันไหนเหมาะกับคุณที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​รวมการวอร์มอัพอีเมลแบบไม่จำกัด เครือข่ายกล่องจดหมายส่วนตัวกว่า 35,000 รายชื่อ ตรวจสอบคะแนนสแปมแบบเรียลไทม์ ตั้งค่าแบบเสียบปลั๊กและใช้งานได้ภายใน 2 นาที รองรับผู้ให้บริการอีเมลหลายราย ตรวจสอบความสามารถในการส่งของ DNS แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 15 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 การมีส่วนร่วมในการขายที่ขับเคลื่อนด้วย AI 85 ล้าน+...

อ่านเพิ่มเติม
IO กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนจะชนะในปี 2026?

IO กับ Saleshandy: เครื่องมือไหนจะชนะในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ฐานข้อมูลลูกค้าเป้าหมาย B2B มากกว่า 700 ล้านราย รวมการวอร์มอัพอีเมลไม่จำกัดจำนวน สมาชิกทีมไม่จำกัดจำนวน กล่องจดหมายรวมสำหรับทุกการตอบกลับ ราคา 24 ดอลลาร์/เดือน ถูกกว่าแผนแบบชำระเงินของ Reply IO เริ่มต้นที่ 25 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 ลำดับการทำงานแบบหลายช่องทาง ระบบอัตโนมัติ LinkedIn ในตัว...

อ่านเพิ่มเติม
Reply IO vs Smartlead 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้เร็วกว่ากัน?

Reply IO vs Smartlead 2026: เครื่องมือใดช่วยเพิ่มยอดขายได้เร็วกว่ากัน?

ผู้ชนะ 4.5 ​​บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน การวอร์มอัพอีเมลไม่จำกัดจำนวน กล่องจดหมายหลักแบบรวมศูนย์ แดชบอร์ดวิเคราะห์ข้อมูลโดยละเอียด ระบบอัตโนมัติส่งอีเมลเย็นที่ขับเคลื่อนด้วย AI ราคาประหยัดเพียง $32/เดือน แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ $32/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 การมีส่วนร่วมแบบหลายช่องทาง ผู้ติดต่อ B2B มากกว่า 85 ล้านราย...

อ่านเพิ่มเติม
Reply io กับ Woodpecker: CRM ตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

Reply io กับ Woodpecker: CRM ตัวไหนดีที่สุดในปี 2026?

ผู้ชนะ 4.5 ​​ซอฟต์แวร์ส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุด มีระบบตรวจสอบการส่งอีเมลในตัว รวมการวอร์มอัพอีเมลไม่จำกัดจำนวน แผนเอเจนซี่ตรวจสอบอีเมลฟรีสำหรับลูกค้าหลายราย อินเทอร์เฟซที่ใช้งานง่าย แผนแบบชำระเงินเริ่มต้นที่ 24 ดอลลาร์/เดือน รองชนะเลิศ 3.5 การมีส่วนร่วมในการขายแบบหลายช่องทาง ฐานข้อมูล B2B พร้อม...

อ่านเพิ่มเติม
13 ซอฟต์แวร์อัตโนมัติสำหรับการส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุดในปี 2025

13 ซอฟต์แวร์อัตโนมัติสำหรับการส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุดในปี 2025

คะแนนโดยรวมดีที่สุด 9.0 บัญชีอีเมลไม่จำกัดจำนวน ระบบวอร์มอัพอัจฉริยะ ตัวค้นหาลูกค้าเป้าหมายที่ขับเคลื่อนด้วย AI เครื่องมือสร้างแคมเปญที่ใช้งานง่าย การตั้งเวลาอัจฉริยะ มีให้ทดลองใช้ฟรี แผนชำระเงินเริ่มต้นที่ 37 ดอลลาร์ คุ้มค่าที่สุด 8.5 การส่งอีเมลระดับพรีเมียมในวงกว้าง กล่องจดหมายรวม ระบบวอร์มอัพอีเมลไม่จำกัดจำนวน การติดตามอีเมล...

อ่านเพิ่มเติม
9 ซอฟต์แวร์ส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุดสำหรับเอเจนซี่ในปี 2025

9 ซอฟต์แวร์ส่งอีเมลเย็นที่ดีที่สุดสำหรับเอเจนซี่ในปี 2025

คะแนนโดยรวมดีที่สุด 4.6 คะแนนคุ้มค่าที่สุด 4.4 คะแนนโดดเด่นที่สุด 4.0 อัตราการตอบกลับต่ำและการปรับแต่งข้อความด้วยตนเองอย่างไม่รู้จบกำลังขัดขวางการหาลูกค้าของเอเจนซี่ของคุณ คุณเสียเวลามากเกินไปในการพยายามหลีกเลี่ยงโฟลเดอร์สแปม แคมเปญส่งอีเมลเย็นจำนวนมากเสี่ยงที่จะทำให้ข้อมูลผู้ส่งของคุณเสียหาย...

อ่านเพิ่มเติม